DHS012-18 മൈക്രോ ഫ്ലേഞ്ച് സ്ലിപ്പ് റിംഗ്
ഹൃസ്വ വിവരണം:
  1. DHS012 സീരീസ് 12mm പുറം വ്യാസവും ഒരു ഫ്ലേഞ്ചും ഉള്ള ഒരു സോളിഡ് ഷാഫ്റ്റ് സ്ലിപ്പ് റിംഗാണ്.
ഉൽപ്പന്ന വിശദാംശങ്ങൾ
ഉൽപ്പന്ന ടാഗുകൾ
ഇൻജിയന്റ് DHS012 സീരീസ് പുറം വ്യാസം 12mm, ഇതിൽ 1-48 ചാനലുകൾ ഇന്റഗ്രൽ പ്രിസിഷൻ കണ്ടക്റ്റീവ് സ്ലിപ്പ് റിംഗ് അടങ്ങിയിരിക്കുന്നു, സിഗ്നൽ, പവർ മിക്സഡ് ട്രാൻസ്മിഷൻ പിന്തുണയ്ക്കുന്നു, സ്റ്റാൻഡേർഡ് മോഡലുകളെ അടിസ്ഥാനമാക്കി സർക്യൂട്ടുകളുടെ എണ്ണവും കറന്റ് വോൾട്ടേജും ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാൻ കഴിയും.
സാധാരണ ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ
ഉൽപ്പന്ന നാമകരണ വിവരണം
DHS012-18-2A പരിചയപ്പെടുത്തുന്നു
  1. (1) ഉൽപ്പന്ന തരം: DH—ഇലക്ട്രിക് സ്ലിപ്പ് റിംഗ്
  2. (2) ഇൻസ്റ്റലേഷൻ രീതി: S—സോളിഡ് ഷാഫ്റ്റ് സ്ലിപ്പ് റിംഗ്
  3. (3) സോളിഡ് ഷാഫ്റ്റ് സ്ലിപ്പ് റിങ്ങിന്റെ പുറം വ്യാസം: 12-12 മി.മീ.
  4. (4) ആകെ സർക്യൂട്ടുകൾ: 18-18 സർക്യൂട്ടുകൾ
DHS012-18 മൈക്രോ ഫ്ലേഞ്ച് സ്ലിപ്പ് റിംഗ് 2D സ്റ്റാൻഡേർഡ് ഡ്രോയിംഗ്
DHS012-6-1A പരിചയപ്പെടുത്തുന്നു
ഉൽപ്പന്ന ഗ്രേഡ് പട്ടിക
ഉൽപ്പന്ന ഗ്രേഡ് പ്രവർത്തന വേഗത ഔദ്യോഗിക ജീവിതം
സാങ്കേതിക പാരാമീറ്ററുകൾ
ഇലക്ട്രിക്കൽ ടെക്നിക്കൽ മെക്കാനിക്കൽ ടെക്നിക്കൽ
പാരാമീറ്ററുകൾ വില പാരാമീറ്ററുകൾ വില
വളയങ്ങളുടെ എണ്ണം 18 റിംഗ് അല്ലെങ്കിൽ കസ്റ്റം പ്രവർത്തന താപനില -20℃~+70℃
റേറ്റുചെയ്ത കറന്റ് 2A പ്രവർത്തന ഈർപ്പം 70% <മത്സരം
റേറ്റുചെയ്ത വോൾട്ടേജ് 0~240VAC/VDC സംരക്ഷണ നില ഐപി 51
ഇൻസുലേഷൻ ശക്തി 220VAC@50Hz,60സെ,2mA ഇലക്ട്രിക്കൽ കോൺടാക്റ്റ് മെറ്റീരിയൽ വിലയേറിയ ലോഹങ്ങൾ
ഡൈനാമിക് റെസിസ്റ്റൻസ് മാറ്റ മൂല്യം 10 മി.ഓ.എം. ലീഡ് സ്പെസിഫിക്കേഷൻ AF-0.35 mm² ഉള്ള ഓരോ സർക്യൂട്ടിനും 5A,
AF-0.15 mm² ഉപയോഗിച്ച് വിശ്രമിക്കുക
വയർ സ്പെസിഫിക്കേഷൻ പട്ടിക
റേറ്റുചെയ്ത കറന്റ് വയർ വലുപ്പം
(എ.ഡബ്ല്യു.ജി)
കണ്ടക്ടർ വലുപ്പം
(മില്ലീമീറ്റർ)
വയറിന്റെ നിറം വയർ വ്യാസം
തവിട്ട്, ചാരനിറം, ഓറഞ്ച്, പർപ്പിൾ, ഇളം, ചുവപ്പ്, സുതാര്യമായത്
Φ1
3A എഡബ്ല്യുജി24# 0.2 ചുവപ്പ്, മഞ്ഞ, കറുപ്പ്, നീല, പച്ച, വെള്ള, തവിട്ട്, ചാര, ഓറഞ്ച്, പർപ്പിൾ, ഇളം, ചുവപ്പ്, സുതാര്യമായ, നീല വെള്ള, വെള്ള ചുവപ്പ് Φ1.3
5A എഡബ്ല്യുജി22# 0.35 ചുവപ്പ്, മഞ്ഞ, കറുപ്പ്, നീല, പച്ച, വെള്ള, തവിട്ട്, ചാര, ഓറഞ്ച്, പർപ്പിൾ, ഇളം, ചുവപ്പ്, സുതാര്യമായ, നീല വെള്ള, വെള്ള ചുവപ്പ് Φ1.3
6A എഡബ്ല്യുജി20# 0.5 ചുവപ്പ്, മഞ്ഞ Φ1.4
8A എഡബ്ല്യുജി18# 0.75 ചുവപ്പ്, മഞ്ഞ, കറുപ്പ്, തവിട്ട്, പച്ച, വെള്ള, നീല, ചാര, ഓറഞ്ച്, പർപ്പിൾ Φ1.6 (Φ1.6)
> 30 എ ഒന്നിലധികം AWG12# അല്ലെങ്കിൽ ഒന്നിലധികം AWG10# വയറുകൾ സമാന്തരമായി ഉപയോഗിക്കുക.
ലീഡ് വയർ നീള വിവരണം:
1.500+20mm (പൊതുവായ ആവശ്യകത: സ്ലിപ്പ് റിങ്ങിന്റെ അകത്തെയും പുറത്തെയും വളയങ്ങളിലെ വയർ ഔട്ട്‌ലെറ്റ് ദ്വാരത്തിന്റെ അവസാന മുഖത്ത് നിന്ന് വയർ നീളം അളക്കുക).
2. ഉപഭോക്താവിന് ആവശ്യമുള്ള നീളം: L<1000mm, സ്റ്റാൻഡേർഡ് L+20mm
എൽ>5000mm, സ്റ്റാൻഡേർഡ് L+100mm