ക്യാപ്പിംഗ് മെഷീനുകൾക്കുള്ള ഇൻജിയന്റ് DHK012-12-10A ത്രൂ ബോർ സ്ലിപ്പ് റിംഗ്
ഹൃസ്വ വിവരണം:
ഉൽപ്പന്ന വിശദാംശങ്ങൾ
ഉൽപ്പന്ന ടാഗുകൾ
സ്പെസിഫിക്കേഷൻ
ഡിഎച്ച്കെ012-12-10എ
പ്രധാന പാരാമീറ്ററുകൾ
സർക്യൂട്ടുകളുടെ എണ്ണം 12 ചാനലുകൾ പ്രവർത്തന താപനില “-40℃~+65℃”
റേറ്റുചെയ്ത കറന്റ് 10 എ പ്രവർത്തന ഈർപ്പം 70% <മത്സരം
റേറ്റുചെയ്ത വോൾട്ടേജ് 0~240 VAC/VDC സംരക്ഷണ നില ഐപി 54
ഇൻസുലേഷൻ പ്രതിരോധം ≥1000MΩ @500VDC ഭവന മെറ്റീരിയൽ അലുമിനിയം അലോയ്
ഇൻസുലേഷൻ ശക്തി 1500 VAC@50Hz,60s,2mA ഇലക്ട്രിക്കൽ കോൺടാക്റ്റ് മെറ്റീരിയൽ വിലയേറിയ ലോഹം
സ്റ്റാൻഡേർഡ് ഉൽപ്പന്ന രൂപരേഖ വരയ്ക്കൽ
ഉൽപ്പന്ന വിവരണം1
അപേക്ഷ സമർപ്പിച്ചു
ഉൽപ്പന്ന വിവരണം2
ഉൽപ്പന്ന വിവരണം3
ഉൽപ്പന്ന വിവരണം4
ഞങ്ങളുടെ നേട്ടം
ഫാക്ടറി രംഗം
ഉൽപ്പന്ന വിവരണം5
ഉൽപ്പന്ന വിവരണം6
ഉൽപ്പന്ന വിവരണം7സ്പെസിഫിക്കേഷൻ
പ്രധാന പാരാമീറ്ററുകൾ
റേറ്റുചെയ്ത കറന്റ് 10A പ്രവർത്തന ഈർപ്പം <70%
റേറ്റുചെയ്ത വോൾട്ടേജ് 0~240 VAC/VDC സംരക്ഷണ നില IP54
ഡൈനാമിക് റെസിസ്റ്റൻസ് വേരിയേഷൻ <10MΩ ലീഡ് വയർ സ്പെസിഫിക്കേഷൻ നിറമുള്ള ടെഫ്ലോൺ ഇൻസുലേറ്റഡ് & ടിൻ ചെയ്ത സ്ട്രാൻഡഡ് ഫ്ലെക്സിബിൾ വയർ
ഭ്രമണ വേഗത 0~600rpm ലീഡ് വയർ നീളം 500mm + 20mm