ഫൈബർ-ഇലക്ട്രിക്കൽ ഹൈബ്രിഡ് സ്ലിപ്പ് റിംഗ് DHS100-18-4F
ഹൃസ്വ വിവരണം:
  2. വയർ നീളം, ചാനലുകളുടെ എണ്ണം, ഫൈബർ ഒപ്റ്റിക് തരം, ഇന്റർഫേസ് തരം എന്നിവ ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാൻ കഴിയും.
ഉൽപ്പന്ന വിശദാംശങ്ങൾ
ഉൽപ്പന്ന ടാഗുകൾ
ഇൻജിയന്റ് DHS100-18-4F സീരീസ് ഫൈബർ ഇലക്ട്രിക്കൽ സ്ലിപ്പ് റിംഗ് പുറം വ്യാസം 100mm, 18 പവർ സിഗ്നലും 4 ഫൈബർ ഒപ്റ്റിക് സിഗ്നലും, സിഗ്നലിന് പവർ 2A ന് റേറ്റുചെയ്ത കറന്റ് 15A, ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ അലുമിനിയം അലോയ്, പ്രവർത്തന വേഗത 0-300 rpm, ചെറിയ വലിപ്പം, ഭാരം കുറഞ്ഞത്.
സാധാരണ ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ
ഡിജിറ്റൽ, അനലോഗ് സിഗ്നലുകളുടെ വിദൂര നിയന്ത്രണ സംവിധാനങ്ങൾ, പ്രക്ഷേപണം, നിയന്ത്രണം
റഡാർ, ആന്റിന സംവിധാനങ്ങൾ
വീഡിയോ നിരീക്ഷണ സംവിധാനങ്ങൾ
ഉൽപ്പന്ന നാമകരണ വിവരണം
DHS100-18-4F ന്റെ വിശദാംശങ്ങൾ
  1. 1. ഉൽപ്പന്ന തരം: DH— ഇലക്ട്രിക്കൽ സ്ലിപ്പ് റിംഗ്
  2. 2. ഇൻസ്റ്റാളേഷൻ രീതി : എസ്-സോളിഡ് ഷാഫ്റ്റ്
  3. 3. പുറം വ്യാസം : 100-100 മി.മീ
  4. 4. സർക്യൂട്ട് നമ്പർ: 18-18 ചാനലുകൾ
  5. 5.ഫൈബർ നമ്പർ: 4F-4 ഫൈബർ ഒപ്റ്റിക് ചാനലുകൾ
  6. ഉദാഹരണത്തിന് :DHS100-18-4F, സോളിഡ് ഷാഫ്റ്റ് സ്ലിപ്പ് റിംഗ് പുറം വ്യാസം 100mm 18 ഇലക്ട്രിക് ചാനൽ 4 ഫൈബർ ഒപ്റ്റിക് ചാനലുകൾ
DHS100-18-4F ന്റെ വിശദാംശങ്ങൾ
DHS100 ഫൈബർ ഇലക്ട്രിക്കൽ സ്ലിപ്പ് റിംഗ്സാങ്കേതിക പാരാമീറ്ററുകൾ
ഒപ്റ്റിക്കൽ ഫൈബർ പാരാമീറ്ററുകൾ
ചാനലുകളുടെ എണ്ണം 4 റിംഗ് അല്ലെങ്കിൽ കസ്റ്റം
തരംഗദൈർഘ്യം 1310nm-1550nm
ഒപ്റ്റിക്കൽ ഫൈബർ തരം സിംഗിൾ മോഡ്
കണക്ടർ തരം LC
ഉൾപ്പെടുത്തൽ നഷ്ടം 5dB താപനില
ഉൾപ്പെടുത്തൽ നഷ്ട വ്യതിയാനം ≤±1.3dB
റിട്ടേൺ നഷ്ടം 45 ബി
ഇലക്ട്രിക്കൽ ടെക്നിക്കൽ മെക്കാനിക്കൽ ടെക്നിക്കൽ
റേറ്റ് ചെയ്ത കറന്റ് പവർ: 6 റിംഗ്-15A,
സിഗ്നൽ: 12 റിംഗ്-2A
സംരക്ഷണ നില ഐപി 51
റേറ്റുചെയ്ത വോൾട്ടേജ് 0-440VAC/240VDC ഘടനാപരമായ വസ്തുക്കൾ അലുമിനിയം അലോയ്
കോൺടാക്റ്റ് റെസിസ്റ്റൻസ് വ്യതിയാനം 10 മി.ഓ.എം. പ്രവർത്തന ഈർപ്പം 70% <മത്സരം
ഇൻസുലേഷൻ പ്രതിരോധം ≥1000MΩ@1000VDC ഇലക്ട്രിക്കൽ കോൺടാക്റ്റ് മെറ്റീരിയൽ വിലയേറിയ ലോഹം
വൈദ്യുത ശക്തി 1000VAC@50Hz,60സെ,2mA ലീഡ് സ്പെസിഫിക്കേഷൻ 15എ-എഎഫ്‌പി 2*0.75മിമി²,2എ-എഎഫ്‌പി 2*0.15മിമി²
പ്രവർത്തന താപനില -40℃~+65℃ ലീഡ് നീളം 500 മിമി+20 മിമി