സോളിഡ് ഷാഫ്റ്റ് ഫ്ലേഞ്ച് സ്ലിപ്പ് റിംഗ് DHS045-37
ഹൃസ്വ വിവരണം:
ഉൽപ്പന്ന വിശദാംശങ്ങൾ
ഉൽപ്പന്ന ടാഗുകൾ
ഇൻജിയന്റ് DHS045-37 സീരീസ് പുറം വ്യാസം 45mm, ഇതിൽ 37 ചാനലുകൾ ഉൾപ്പെടുന്നു, അതിൽ പവർ സിഗ്നൽ ഉൾപ്പെടുന്നു (10A 48V/2 വളയങ്ങൾ, 5A 48V/2 വളയങ്ങൾ, 3A 28V/2 വളയങ്ങൾ, 1.5A 28V/ 5 വളയങ്ങൾ) വളച്ചൊടിച്ച ജോഡി (0.1A/ 4 വളയങ്ങൾ) RS422(0.1A/ 12 വളയങ്ങൾ) LAN(1A/ 4 വളയങ്ങൾ) 3G-SDI(1A/6 വളയങ്ങൾ 1080P,60HZ), സിഗ്നലും പവർ മിക്സഡ് ട്രാൻസ്മിഷനും പിന്തുണയ്ക്കുന്നു, വഴികളുടെ എണ്ണം ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാനും ഒതുക്കമുള്ളതും ഭാരം കുറഞ്ഞതും നാശത്തെ പ്രതിരോധിക്കുന്നതുമായ സ്റ്റെയിൻലെസ് സ്റ്റീൽ ഷാഫ്റ്റും അലുമിനിയം ഭവനവും കഴിയും.
സാധാരണ ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ
ഉൽപ്പന്ന നാമകരണ വിവരണം
DHS045-37-5A നാമകരണ വിവരണം
  1. (1) ഉൽപ്പന്ന തരം: DH—ഇലക്ട്രിക് സ്ലിപ്പ് റിംഗ്
  2. (2) ഇൻസ്റ്റാളേഷൻ രീതി: S—സോളിഡ് ഷാഫ്റ്റ് സ്ലിപ്പ് റിംഗ്
  3. (3) സോളിഡ് ഷാഫ്റ്റ് സ്ലിപ്പ് റിങ്ങിന്റെ പുറം വ്യാസം: 045-45 മി.മീ.
  4. (4) ആകെ സർക്യൂട്ടുകൾ: 37-37 സർക്യൂട്ടുകൾ
ഉൽപ്പന്ന ഗ്രേഡ് പട്ടിക
ഉൽപ്പന്ന ഗ്രേഡ് പ്രവർത്തന വേഗത ഔദ്യോഗിക ജീവിതം
സാങ്കേതിക പാരാമീറ്ററുകൾ
ഇലക്ട്രിക്കൽ ടെക്നിക്കൽ മെക്കാനിക്കൽ ടെക്നിക്കൽ
പാരാമീറ്ററുകൾ വില പാരാമീറ്ററുകൾ വില
വളയങ്ങളുടെ എണ്ണം 37 റിംഗ് അല്ലെങ്കിൽ കസ്റ്റം പ്രവർത്തന താപനില -30℃~+85℃
റേറ്റുചെയ്ത കറന്റ് 1എ,3എ,5എ,10എ പ്രവർത്തന ഈർപ്പം 70% <മത്സരം
റേറ്റുചെയ്ത വോൾട്ടേജ് 0~48VAC/VDC സംരക്ഷണ നില ഐപി 51
ഇൻസുലേഷൻ ശക്തി 250VAC@50Hz,60സെ,1mA ഇലക്ട്രിക്കൽ കോൺടാക്റ്റ് മെറ്റീരിയൽ സ്വർണ്ണ-സ്വർണ്ണ കോൺടാക്റ്റുകൾ
വയർ സ്പെസിഫിക്കേഷൻ പട്ടിക
റേറ്റുചെയ്ത കറന്റ് വയർ വലുപ്പം
(എ.ഡബ്ല്യു.ജി)
കണ്ടക്ടർ വലുപ്പം
(മില്ലീമീറ്റർ)
വയറിന്റെ നിറം വയർ വ്യാസം
തവിട്ട്, ചാരനിറം, ഓറഞ്ച്, പർപ്പിൾ, ഇളം, ചുവപ്പ്, സുതാര്യമായത്
Φ1
3A എഡബ്ല്യുജി24# 0.2 ചുവപ്പ്, മഞ്ഞ, കറുപ്പ്, നീല, പച്ച, വെള്ള, തവിട്ട്, ചാര, ഓറഞ്ച്, പർപ്പിൾ, ഇളം, ചുവപ്പ്, സുതാര്യമായ, നീല വെള്ള, വെള്ള ചുവപ്പ് Φ1.3
5A എഡബ്ല്യുജി22# 0.35 ചുവപ്പ്, മഞ്ഞ, കറുപ്പ്, നീല, പച്ച, വെള്ള, തവിട്ട്, ചാര, ഓറഞ്ച്, പർപ്പിൾ, ഇളം, ചുവപ്പ്, സുതാര്യമായ, നീല വെള്ള, വെള്ള ചുവപ്പ് Φ1.3
6A എഡബ്ല്യുജി20# 0.5 ചുവപ്പ്, മഞ്ഞ Φ1.4
8A എഡബ്ല്യുജി18# 0.75 ചുവപ്പ്, മഞ്ഞ, കറുപ്പ്, തവിട്ട്, പച്ച, വെള്ള, നീല, ചാര, ഓറഞ്ച്, പർപ്പിൾ Φ1.6 (Φ1.6)
> 30 എ ഒന്നിലധികം AWG12# അല്ലെങ്കിൽ ഒന്നിലധികം AWG10# വയറുകൾ സമാന്തരമായി ഉപയോഗിക്കുക.
ലീഡ് വയർ നീള വിവരണം:
1.500+20mm (പൊതുവായ ആവശ്യകത: സ്ലിപ്പ് റിങ്ങിന്റെ അകത്തെയും പുറത്തെയും വളയങ്ങളിലെ വയർ ഔട്ട്‌ലെറ്റ് ദ്വാരത്തിന്റെ അവസാന മുഖത്ത് നിന്ന് വയർ നീളം അളക്കുക).
2. ഉപഭോക്താവിന് ആവശ്യമുള്ള നീളം: L<1000mm, സ്റ്റാൻഡേർഡ് L+20mm
എൽ>5000mm, സ്റ്റാൻഡേർഡ് L+100mm